Categori cynnyrch

Ychwanegwch: Ystafell 109 Adeilad 4, ChunTianLi Cu Street, ZhengRunZhou Road, RunZhou Avenue, ZhenJiang City, Jiangsu Talaith, China

Cod Post: 201612

Ffôn: + 86-511-80873088

Ffacs: + 86-511-80873089

Mob: +8615862985234

Cysylltiadau: Jack Wang

E-bost: jackwang@akwchina.com


Backhoe

Detailed description
Llwythwr backhoe paru â TG1454 tractor


Paramedrau
MathHW-03HW05HW06HW12
Pŵer (hp)25-3040-5560-80120-140
Cloddio uchafswm dyfnder (mm)1850210026003000
Dyfnder cloddio gwaelod fflat uchaf (mm)1600200025002900
Cloddio uchafswm uchder (mm)2500340035103900
Uchafswm dympio uchder (mm)1400176020002200
Chlirio tir (mm)280290290290
Cloddio uchafswm radiws (mm)2800336039304500
Dympio pellter (mm)1040118719452100
Bwced capasiti m30.030.0480.060.2
SylwadauFfynhonnell pŵer gweithredol yn ddewisol o allbwn hydrolig tractor neu allbwn pŵer.
Hot Tags: backhoe, Tsieina, gwneuthurwyr, cyflenwyr, ffatri, pris isel, gorau, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Feedback